
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน ZNAR7AIX ขั้ว Iridium
| หัวน๊อต | 9/16" (14mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, Projected, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .031" (0.8mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm (1.04") **Extended metal shell |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P