
ราคารวมแวทแล้ว
NGK หัวเทียน LASER PLATINUM LKR8AP
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Platinum, Standard, 2.5mm Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .035" (0.9mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Platinum ขั้ว Platinum Multi-ground |
| ความยาวเกลียว | 26.5mm (1.04") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P