
ราคารวมแวทแล้ว
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Ruthenium |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Ruthenium HX |
| ความยาวเกลียว | 26.5mm (1.04") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P