
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน ILTR5B11 / ILTR5E11 ขั้ว Iridium ใช้สำหรับ Chevrolet Captiva 2.4L ’12-’15
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 7.2-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Non-Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| ความยาวเกลียว | 25mm (1") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P