
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน ILNAR8B7G ขั้ว Iridium
| หัวน๊อต | 9/16" (14mm) |
| ขั้วกลาง | Fine Wire, 0.6mm, Extended Projection |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .028" (0.7mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser iridium |
| ความยาวเกลียว | 25mm (1") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P