
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน DILKAR7D11H ขั้ว Iridium
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 9/16" (14mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser iridium |
| ความยาวเกลียว | 28.5mm (1.12") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P