
ราคารวมแวทแล้ว
NGK หัวเทียน Laser Iridium ขั้ว Iridium ติดรถ DILKAR7B8 ใช้สำหรับรถยนต์ Subaru Impreza ’17-’20 – Made in Japan
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 9/16" (14mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Extended Projection |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5mm (1.04") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P