
ราคารวมแวทแล้ว
NGK หัวเทียน LASER PLATINUM BKR7EQUP ใช้สำหรับ Porsche 911 CARREA 997 / BOXSTER 2.7,2.9 987 / 3.4 987 / CAYMAN
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Platinum Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.5 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Platinum ขั้ว Platinum Multi-ground |
| ความยาวเกลียว | 19 mm |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P