
ราคารวมแวทแล้ว
| พาหนะ | เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง |
| น้ำหนัก | 0.46 kg |
| รับประกัน | 5 ปี |
| เทคโนโลยี | ISM™ Microprocessor |
| ระบบป้องกัน | การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว |
| กระแสไฟชาร์จ | 0.8 A |
| แรงดันไฟฟ้า AC | 220-240V / 50-60Hz |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 2-65Ah (Normal charge), 70-215Ah (Maintenance) |
| ชนิดแบตเตอรี่ | Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4) |
| โวลท์แบตเตอรี่ | 12 V |
| ขั้นตอนในการชาร์จ | 5 ขั้นตอน |
LFP02Z
HJTX14H-FP
HJ13L-FPZ
HJ01
HJ12L-FPZ
HJTZ10S-FP
HJTZ7S-FP
HJTX20CH-FP