
Power-Tender-4A
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable
฿4,490
ราคารวมแวทแล้ว
- 6V / 12V 4A ชาจแบตได้หลายชนิดรวม Lead Acid และ Lithium (LiFePO4)
- *มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*
1
ข้อมูลจำเพาะ
| พาหนะ | เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง, รถกระบะ, รถ SUV |
| น้ำหนัก | 1.42 kg |
| รับประกัน | 5 ปี |
| เทคโนโลยี | ISM™ Microprocessor |
| ระบบป้องกัน | การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว |
| กระแสไฟชาร์จ | 4 A |
| แรงดันไฟฟ้า AC | 220-240V / 50-60Hz |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 8-215Ah (Normal charge) |
| ชนิดแบตเตอรี่ | Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4) |
| โวลท์แบตเตอรี่ | 6 V/ 12 V |
| ระบบความปลอดภัย | Safety Timer 72 ชม. (ในกรณีที่แบตเตอรี่เสื่อมสภาพแล้ว) |
| ขั้นตอนในการชาร์จ | 5 ขั้นตอน |
พาหนะ
เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง, รถกระบะ, รถ SUV
น้ำหนัก
1.42 kg
รับประกัน
5 ปี
เทคโนโลยี
ISM™ Microprocessor
ระบบป้องกัน
การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว
กระแสไฟชาร์จ
4 A
แรงดันไฟฟ้า AC
220-240V / 50-60Hz
ขนาดแบตเตอรี่
8-215Ah (Normal charge)
ชนิดแบตเตอรี่
Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4)
โวลท์แบตเตอรี่
6 V/ 12 V
ระบบความปลอดภัย
Safety Timer 72 ชม. (ในกรณีที่แบตเตอรี่เสื่อมสภาพแล้ว)
ขั้นตอนในการชาร์จ
5 ขั้นตอน
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
Tender-Plus-1.25ABattery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Tender Plus 1.25A Selectable
฿3,590
สายพ่วงแบตBattery Tender
BATTERY TENDER สายพ่วงแบตฯกับเครื่องชาร์จ พร้อมฟิวส์ 7.5A [ Ring Terminal for motorcycle charger ]
฿300
Junior-800Battery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Junior 800 Selectable
฿2,290
Power-Tender-3ABattery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 3A
฿4,190