
Junior-800
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Junior 800 Selectable
฿2,290
ราคารวมแวทแล้ว
- 12V 0.8Ah [แบบเสียบ Wall Plug] ชาจแบตได้หลายชนิดรวม Lead Acid และ Lithium (LiFePO4)
- *มาพร้อมสายแคลมป์และสายพ่วงต่อแบตฯ*
1
ข้อมูลจำเพาะ
| พาหนะ | เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง |
| น้ำหนัก | 0.46 kg |
| รับประกัน | 5 ปี |
| เทคโนโลยี | ISM™ Microprocessor |
| ระบบป้องกัน | การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว |
| กระแสไฟชาร์จ | 0.8 A |
| แรงดันไฟฟ้า AC | 220-240V / 50-60Hz |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 2-65Ah (Normal charge), 70-215Ah (Maintenance) |
| ชนิดแบตเตอรี่ | Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4) |
| โวลท์แบตเตอรี่ | 12 V |
| ขั้นตอนในการชาร์จ | 5 ขั้นตอน |
พาหนะ
เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง
น้ำหนัก
0.46 kg
รับประกัน
5 ปี
เทคโนโลยี
ISM™ Microprocessor
ระบบป้องกัน
การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว
กระแสไฟชาร์จ
0.8 A
แรงดันไฟฟ้า AC
220-240V / 50-60Hz
ขนาดแบตเตอรี่
2-65Ah (Normal charge), 70-215Ah (Maintenance)
ชนิดแบตเตอรี่
Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4)
โวลท์แบตเตอรี่
12 V
ขั้นตอนในการชาร์จ
5 ขั้นตอน
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
Tender-Plus-1.25ABattery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Tender Plus 1.25A Selectable
฿3,590
สายพ่วงแบตBattery Tender
BATTERY TENDER สายพ่วงแบตฯกับเครื่องชาร์จ พร้อมฟิวส์ 7.5A [ Ring Terminal for motorcycle charger ]
฿300
Power-Tender-3ABattery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 3A
฿4,190
Power-Tender-4ABattery Tender
Battery Tender เครื่องชาร์จแบต รุ่น Power Tender 4A Selectable
฿4,490