
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน IFR7F-4D ขั้ว Iridium
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .016" (0.4mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser iridium |
| ความยาวเกลียว | 19mm (3/4") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P