
ZFR6KIX-11PS
[ ZFR6KIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Honda CRV '01-'12 2.0L, Civic ES, Honda Freed, City '09-'13, Jazz GD GE (1 หัว)
฿675
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK ZFR6K-11 / ZFR6V-G / ZFR6T-11G / IZFR6K11 / IZFR6K-11 / 3377 / SIZFR6B8EG / PZFR6R / IZFR6K11S / IZFR6K-11S / ZFR6KIX-11 / 3432 / IZFR6K-11E / IZFR6K11E
- DENSO KJ20DRM11 / KJ20DRM-11 / KJ20DRM11S / KJ20DRM-11S / SKJ20DRM11 / SKJ20DR-M11 / SKJ20DRM11S / SKJ20DR-M11S
- HONDA 12290-PND-A010-M1 / 12290-PNE-0030 / 9807B-5615P / 9807B-5615W / 9807B-5617P / 9807B-5617W / 9807B-561BP / 9807B-561BP-H0 / 9807B-561BW / 9807B-561CP
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium Max |
| ความยาวเกลียว | 19 mm / 20.5 mm รวมเทเปอร์ |
แรงขัน
Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
14 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
.043" (1.1mm)
ชนิดหัวเทียน
Iridium Max
ความยาวเกลียว
19 mm / 20.5 mm รวมเทเปอร์
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650