
BKR6EIX-11P
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK BKR6E-11 / BKR6ES-11 / BKR6EGP / BKR6EVX-11 / BKR6EVXA-11 / BKR6EQUA / BKR6EQUP / BKR6EN-11 / BKR6E-N-11 / BKR6EY-11 / BKR6EYA-11 / PFR6G-11 / PFR6E-10 / PFR6N-11 / PFR6T-10G / PFR6D10G / BKUR6ET-10 / BKR6EKPB-11 / BKR6EIX-11 / IFR6A11 / IFR6E11 / IFR6J11 / IFR6T11 / IFR6G-11K
- DENSO K20R-U11 / K20PR-U11 / IK20 / IK20TT / VK20 / SK20R11 / VK20PRZ11
- TOYOTA LEXUS 90919-YZZAC / 90919-YZZAE / 90919-YZZAG / 90919-01225 / 90098-70005 / 90098-70040 / 90098-70047 / 90098-70054 / 90098-70056 / 90098-70059 / 90098-70077 / 90098-70114 / 90919-01166 / 90098-99205
- HONDA 98079-56140 / 98079-5614B / 98079-5614J / 98079-5614J-01/ 98079-5615E / 98079-5615J / 9879-5618K / 9880-5618K / 9881-5615K / 9888-5618K / H9861-5615K / H9868-5615K / H9879-5618K / H9880-5618K / H9881-5615K
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium Max |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
แรงขัน
Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
14 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
.043" (1.1mm)
ชนิดหัวเทียน
Iridium Max
ความยาวเกลียว
19 mm (3/4")
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR6EIX-11PNGK
[BPR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Hyundai Excel '94-'00, Toyota Corolla '92, Hyundai Sonata '91-'01 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650