
BKR7EIX-P
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK BKR7E / BKR7ES / BKR7EZ / BKR7EVX / BKR7EK / BKR7EKU / BKUR7ET / BKR7EKUP / BKR7EQUP / BKR7EKC / BKR7EY / BKR7EYA / BKUR7ET / PFR7G / PFR7Q / PFR7B / PFR7S8EG / PFR7Z-TG / BKR7EIX / IRIWAY 7 / BKR6EIX (One Step Colder) / BKR6EIX-P (One Step Colder) / 1675
- DENSO K22R-U / K22PR-U / IK22 / VK22
- BOSCH FR 5 KPP 332S / FR 5KPP332S / F 5 KPP 332SB / F 5KPP332SB / 0 242 245 576 / 0242245576
- VW 06H 905 601 A / 06H905601A / 101 905 631 H / 101905631H
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
แรงขัน
Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
14 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
0.8 mm
ชนิดหัวเทียน
Iridium
ความยาวเกลียว
19 mm (3/4")
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR6EIX-11PNGK
[BPR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Hyundai Excel '94-'00, Toyota Corolla '92, Hyundai Sonata '91-'01 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650