
BKR5EIX-11P
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK BKR5E-11 / BKR5ES-11 / BKR5EY-11 / BKR5EYA-11 / BKR5EVX-11 / BKR5EGP / BKR5EP-11 / BKUR5ET-10 / BKR5EQUP / BKR5EIX-11 / IFR5E11 / IFR5J11 / IFR5G11 / IFR5T11 / IFR5A11 / PFR5B-11 / PFR5E-11 / PFR5G-11 / PFR5G-11E / PFR5R-11 / PFR5J-11 / PFR5N-11 / PFR5P-11 / PFR5C-11
- DENSO K16R-U11 / K16PR-U11 / PK16R11 / PK16TT / K16TT / PK16PR-L11 / SK16PR-L11 / IK16 / IK16G / IK16TT / VK16 / VK16G
- CHAMPION RC14YC4 RC8YC4
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
แรงขัน
Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
14 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
043" (1.1mm)
ชนิดหัวเทียน
Iridium
ความยาวเกลียว
19 mm (3/4")
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR6EIX-11PNGK
[BPR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Hyundai Excel '94-'00, Toyota Corolla '92, Hyundai Sonata '91-'01 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650