
BPR5EIX-11P
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK BPR5E-11 / BPR5ES-11 / BPR5EY-11 / BP5EVX-11 / BPR5EVX-11 / BPR5EP-11 / BPR5EK-A / BPR5EGP
- DENSO W16ETRS / IW16 / VW16
- MAZDA 1UD0-18-110 / 1UN3-18-110
- MITSUBISHI MZ 602 032 / MZ 602 060
- NISSAN BY481-BPR5E
- SUZUKI 99000-79J80-W16 / 99000-79K60-PR5
- TOYOTA 90098-66116 / 90919-01095 / 90919-01096
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 20.8 / 21 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 043" (1.1mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
แรงขัน
Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft.
หัวน๊อต
20.8 / 21 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
14 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
043" (1.1mm)
ชนิดหัวเทียน
Iridium
ความยาวเกลียว
19 mm (3/4")
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR6EIX-11PNGK
[BPR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Hyundai Excel '94-'00, Toyota Corolla '92, Hyundai Sonata '91-'01 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650