
LKR6AIX-P
[ LKR6AIX-P ] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Swift 1.2 [K12M] 2018 ขึ้นไป (1 หัว)
฿650
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK LZKR6B-10E / LKR6A / LKR6B / LKR6B-9 / LKR6C / PLKR6A / PLKR6B8E / LKFR6AI / ILKR6A / ILKR6B / ILKR6B-8 / ILKR6C-9 / LKR6AIX
- DENSO XU20HDR9 / XUH20TTI / IXU20HPR / IXUH20 / IXUH20I / XUH20TT / VXUH20I
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.9 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium Max |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |
แรงขัน
Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
12 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
0.9 mm
ชนิดหัวเทียน
Iridium Max
ความยาวเกลียว
26.5 mm
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650