
DCPR7EIX
[DCPR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Avanza 3SZ-VE [ จำนวน 1 หัว ]
฿675
ราคารวมแวทแล้ว
- ใส่แทนเบอร์
- NGK DCPR7E / DCPR7EN / DCPR7EVX / DCPR7EK / DCPR7EKC / PKR7A / IKR7A / KR7AI / ZKR7A / DCR7EIX / DCPR7EIX / LPG8 / LASER LINE LPG 8
- BOSCH Y5DDC / Y6DC / YR6LDE / YR7LPP332W
- CHAMPION RA8GHC / RA8HC / RA8YC / RA8YCX4
- DENSO XU22EP-U / XU22EPR-U / XU22EP-ZU / XU22TT / IXU22 / VXU22
- HARLEY DAVIDSON 32317-86 / 32317-86A / 32321-91 / EX12P / EX12S
- KAWASAKI J4520-IXU22
1
ข้อมูลจำเพาะ
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
แรงขัน
Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft.
หัวน๊อต
16 mm
ขั้วกลาง
Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm
ใช้สำหรับ
รถยนต์
ขนาดเกลียว
12 mm
ตัวต้านทาน
Yes (5K Ohm)
ระยะเกลียว
1.25 mm
ระยะเขี้ยว
0.8 mm
ชนิดหัวเทียน
Iridium
ความยาวเกลียว
19 mm (3/4")
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
BKR6EIX-11PNGK
[BKR6EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Chevrolet Cruze, Nissan Sunny Neo, Toyota Avanza, Camry '91-'01 (1 หัว)
฿650
BKR7EIX-PNGK
[BKR7EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-PNGK
[BPR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Mitsubishi Lancer 4G13, 4G15 '91-'03 / Suzuki Carry '99-'04 / Toyota Hilux '85-'89 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BPR5EIX-11PNGK
[BPR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Harley Davidson แทนเบอร์ 5R6A [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR7EIX-11PSNGK
[BKR7EIX-11PS] หัวเทียน NGK Iridium Max [ จำนวน 1 หัว ]
฿450
BKR5EIX-PNGK
[BKR5EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Nissan Sunny, Sunny Neo, Pulsar [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR6EIX-PNGK
[BKR6EIX-P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Suzuki Carry, Toyota Corolla '97-'01 1.8L [ จำนวน 1 หัว ]
฿650
BKR5EIX-11PNGK
[BKR5EIX-11P] หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Toyota Corolla, Vios, Mazda 323 [ จำนวน 1 หัว ]
฿650