
ราคารวมแวทแล้ว
| พาหนะ | เหมาะสำหรับรถมอเตอรไซค์, ATV, UTV, Jet Ski, รถเก๋ง, รถกระบะ, รถ SUV |
| น้ำหนัก | 1.42 kg |
| รับประกัน | 5 ปี |
| เทคโนโลยี | ISM™ Microprocessor |
| ระบบป้องกัน | การสปาร์ค การช็อต และการสลับขั้ว |
| กระแสไฟชาร์จ | 4 A |
| แรงดันไฟฟ้า AC | 220-240V / 50-60Hz |
| ขนาดแบตเตอรี่ | 8-215Ah (Normal charge) |
| ชนิดแบตเตอรี่ | Wet, AGM, Gel, Flooded, Lithium (LiFePO4) |
| โวลท์แบตเตอรี่ | 6 V/ 12 V |
| ระบบความปลอดภัย | Safety Timer 72 ชม. (ในกรณีที่แบตเตอรี่เสื่อมสภาพแล้ว) |
| ขั้นตอนในการชาร์จ | 5 ขั้นตอน |
LFP02Z
HJTX14H-FP
HJ13L-FPZ
HJ01
HJ12L-FPZ
HJTZ10S-FP
HJTZ7S-FP
HJTX20CH-FP