
ราคารวมแวทแล้ว
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 16 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium Max |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
ZFR5FIX-11P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P