
ราคารวมแวทแล้ว
NGK หัวเทียน LASER IRIDIUM LMAR8BI-9 ใช้สำหรับ มอเตอร์ไซค์ บิ๊กไบค์ YZF-R3 / MT-03 ปี 2018
| หัวน๊อต | 14 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6 mm |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 10 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.9 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P