
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน NGK CR7HIX ขั้ว Iridium ใช้สำหรับ Fino, Mio, Fresh,Nouvo, Tiger
| แรงขัน | Cast Iron: 7.2-10.8 lb. ft. Aluminum: 7.2-8.7 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Non-Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 10 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.0 mm |
| ระยะเขี้ยว | .028" (0.7mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 12.7mm (1/2") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P