
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียนNGK CPR9EA-9 ใช้สำหรับ Yamaha MT-09 ’17-’20 / FZ-09 / Tracer 900 ’18-’20 / XSR900 ’17-’21
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Nickel |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 10 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.0 mm |
| ระยะเขี้ยว | .035" (0.9mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Standard |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P