
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน MR7BI-8 ขั้ว Iridium
| หัวน๊อต | 5/8" (16mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Non-Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 10 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.00 mm |
| ระยะเขี้ยว | .031" (0.8mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Laser iridium |
| ความยาวเกลียว | 19mm (3/4") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P