
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน LKAR8AI-9 ขั้ว Iridium ใช้สำหรับ KTM Duke200, RC200, Duke390, Duke690, Enduro690
| แรงขัน | Cast Iron: 7.2-10.8 lb. ft. Aluminum: 7.2-8.7 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 14 mm |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Non-Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.9 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Laser Iridium ขั้ว Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P