
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน NGK DPR8EA-9 ขั้ว Nickel ใช้สำหรับ Triumph Thruxton, Scrambler, Bonneville T100 ตัว air cooler
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 18 mm |
| ขั้วกลาง | Nickel , Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.9 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Nickel Standard |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P