
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน BPR8HIX ขั้ว Iridium
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 13/16" (21mm) |
| ขั้วกลาง | Iridium, Fine Wire, 0.6mm, Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | .031" (0.8mm) |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 12.7mm (1/2") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P