
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียนขั้ว Nickel ใช้สำหรับ Yamaha SR400
| หัวน๊อต | 21 mm |
| ขั้วกลาง | Nickel , Projected |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.9 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Nickel Standard |
| ความยาวเกลียว | 19 mm (3/4") |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P