
ราคารวมแวทแล้ว
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| หัวน๊อต | 21 mm |
| ขั้วกลาง | NICKEL |
| ใช้สำหรับ | มอเตอร์ไซค์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | NICKEL STANDARD |
| ความยาวเกลียว | 19 mm |
LFR5AIX-11P
LFR7AIX-P
ZFR6KIX-11PS
BPR5EIX-P
LFR6AIX-P
LKR6AIX-P
BKR5EIX-P
LKR7AIX-P