
ราคารวมแวทแล้ว
หัวเทียน NGK Iridium Max ใช้สำหรับ Honda Accord K24Z2 , Civic FB , FC 1.8, FK 1.8, HR-V, Accord G9 2.0 *ระยะเขี้ยวน้อยกว่าของเดิมติดรถ (1 หัว)
| จำนวน | 1 หัว |
| แรงขัน | Cast Iron: 10.8-18 lb. ft. Aluminum: 10.8-14.5 lb. ft. |
| ขั้วกลาง | Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm |
| หกเหลี่ยม | 16 mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 12 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |





