
ราคารวมแวทแล้ว
| แรงขัน | Cast Iron: 18-25.3 lb. ft. Aluminum: 18-21.6 lb. ft. |
| ขั้วกลาง | Iridium, Projected, Fine Wire, 0.6mm |
| หกเหลี่ยม | 16 mm |
| ใช้สำหรับ | รถยนต์ |
| ขนาดเกลียว | 14 mm |
| ตัวต้านทาน | Yes (5K Ohm) |
| ระยะเกลียว | 1.25 mm |
| ระยะเขี้ยว | 0.8 mm |
| ชนิดหัวเทียน | Iridium |
| ความยาวเกลียว | 26.5 mm |





